Fanya haya usiachwe na mpenzi wako!

1 Hakikisha unakuwa msafi kwa kila kitu hasa unapokuwa naye.

 

2. Hakikisha unampa uhuru wa kutosha mnapokuwa mnafanya mapenzi, namaanisha awe na maamzi juu ya mwili wake usimlazimishe kama hayuko tayari, umuandae kabla ya kuanza kumtomasa.  La muhimu sana uhakikishe anafika kileleni kila unapofanya naye mapenzi kwa sababu hii ndiyo hatua ya mwanamke kutambua uanaume wako.

 

3. Umjengee mazingira ya kukuomba kufanya mapenzi anapojisikia si kufuata ratiba zako tu.

 

4.Usimfanye akasirike anapokuwa na wewe hata kama kakosea mweleze kwa busara na ikiwezekana uwe unahakikisha anafurahia kila jambo lako; namaanisha fanya mambo anayoyafurahia mara nyingi.

 

5. Kuwa mbunifu wa mapenzi kwa kumbadilishia staili mpya na ikiwezekana tumia ufundi wa ulimi ulionao kumfanya achanganyikiwe na wewe kabisa na mfurahishe kwa zawadi ndogondogo,  si lazima ziwe kubwa.

 

6.Msaidie kutatua shida zake za kila nyanja kadiri unavyoweza.

 

7.Kumbuka wasichana wana mambo mengi,  mfano kila mwezi wanaingia katika hedhi, hivyo anahitaji vifaa vya kujihudumia na anahitaji wewe umjali wakati huo.  Anahitaji kusuka, vipodozi, nguo hasa za ndani, n.k.   Hivyo,  jitahidi kuitumia karibu nusu ya pesa yako kwa ajili ya kumhudumia.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *