Wanawake mapenzi ni utundu acheni kujilaza kizembe unapokuwa faragha


Habari ya muda huu wasomaji wetu. Karibu katika ukurasa wetu wa mahaba ili ujifunze mambo mbalimbali.

Unapokuwa katika mahusiano ama kilichokufanya uingie kwa ndoa ni kazi moja mpe mumeo dozi mchanganyie staili tofauti utamfanya apagawe wala hawezi kuwaza michepuko.

Tatizo lenu wanawake wenzangu mkishaanza kuisha na mwanaume mnafanya mazoea.

Mwanaune hazoeleki ndugu yangu usipompa dozi yake inavyotakiwa kukusahau ni dakika mbili.

Jamani kuna wanawake ni wavivu tu hata kufuta mboo unasuburi nikufundishe, mwingine hata denda mpaka aambiwe. Haya hata kuwapapasa wanaume zenu mnataka tuwaambie? Ina maana hujui wajibu wako unapokuwa faragha?

Hivi hata denda unataka nikufundishe jinsi linavyoliwa ha ha ha wanawake wenzangu badilikeni la sivyo mtapigwa matukio ya michepuko mpaka akili ikukae sawa.

Ifike wakati mbadilike wanaume wanapenda mautundu chumbani hayo mengine ni mbwebwe tu.

Hivyo jitafakari na kuchukua hatua sio kila jambo utafundishwa vingine kuwa mbunifu mwenyewe.

Hivi kuna aliyefundishwa kufanya mapenzi yaani ukaambiwa ule mchezo ukifika muanze kupetiana alafu nyege zikipanda ujilaze kitandani alafu mwanaume anaingiza uume ha ha ha ha kila mtu awe mbunifu anapokuwa faragha.

Dawa ya kuwadhibiti michepuko ipo tena ya kutumia vitendo unapokuwa na mpenzi wako faragha wala hauna muda wa kupambana naye kwenye simu ama kurushiana maneno.

Maneno yarushe kitandani na baby wako mshike ashikike upo hapo.

Hapo ni kutoa dozi zako tatu kwa staili tofauti mwanaume akikaa akili yake ipo kwako yaani unampa uchizi unapokuwa naye faragha. Usikubali kuwa mzigo unapokuwa kitandani.

Mie mwenzako natoa dozi zangu ninapokuwa katika hiyo sekta sikubali kubaki nyuma yaani mpaka kuna wakati anatamani kutoroka kazini.

Sasa huyo mwanaume wangu hata akisema aende kwa michepuko hawezi cha kufanya shoo zote nimezikamilisha nimemuacha mweupe.

Wanaume wanapenda mwanamke awe malaya kitandani sio kila siku ukilala ni kifo cha mende. Jitahidi kila bao unabadilisha staili.

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *