Dondoo za Leo : Mwalimu mkuu mbaroni kwa kutaka kumbaka mwanafunzi darasa la saba,Jamaa amchinja mkewe na Mtume Tanzania adai kugundua dawa ya Corona

Image result for mbaroniHabari ya asubuhi mdau wa Opera News, tunatumai u bukheri wa afya.

Karibu katika dawati la dondoo tupate kukujuza habari tatu zinazoshika vichwa vya habari nchini asubuhi ya leo.

Zinazobamba ni pamoja na Mwalimu mkuu mbaroni kwa kutaka kumbaka mwanafunzi darasa la saba,Jamaa amchinja mkewe na Mtume Tanzania adai kugundua dawa ya Corona

Mwalimu mkuu mbaroni kwa kutaka kumbaka mwanafunzi darasa la sabaImage result for mbaroni

Mwalimu mkuu katika shule ya msingi ya Nandingwa huko kwenye Kitongoji cha Bukusu kaunti ya Bungoma nchini Kenya anashikiriwa na jeshi la polisi kwa kosa la kunyanyasa kijinsia mtoto wa darasa la saba

Mwalimu huyo Pius Sifuna nwenye umri wa miaka 51 anadaiwa kutenda kosa hilo mnamo tarehe 13 mwezi huu

Mwalimu huyo anadaiwa kumshika mwanafunzi huyo kwenye sehemu zake za siri alipokuwa kwenye ofisi yake akiomba msaada kutoka kwa mkuu huyo wa shule i.

SOMA ZAIDI>>>>>>>

Jamaa Achinja mkeweImage result for mimba

Anthony Asenga, mkazi wa Kijiji cha Mrere wilayani Rombo anashikiliwa na polisi kwa tuhuma za mauaji ya mkewe, Happiness Sianga aliyekuwa na ujauzito unaokadiriwa kuwa wa miezi minane.

Asenga anatuhumiwa kumuua mwanamke huyo kwa kutenganisha kiwiliwili na kichwa chake usiku wa kuamkia jana na kisha akajisalimisha katika Kituo cha Polisi cha Mashati.

Tukio hilo limeacha simanzi katika kijiji hicho na Kamanda wa polisi mkoani hapa, Salum Hamduni amesema wanamshikilia mtu huyo wakimuhusisha na mauaji hayo.

SOMA ZAIDI>>>>>>>

Dawa ya Corona yaoatikana TanzaniaImage result for dawa ya corona

Nabii kutoka Ngaramtoni jijini Arusha amejitangaza kuoneshwa dawa ya kutibu kirusi hatari cha Corona ambapo mpaka sasa imeripotiwa zaidi ya watu 1000 wamepoteza maisha Duniani.

Mtume huyo anayehudumu kwenye kanisa moja nchini Amesema kuwa amejipanga kwenda nchini China ili kuwasilisha tiba yake hiyo kwa wakaazi ya nchi hiyo

SOMA ZAIDI>>>>>>>

Tukimalizia dondoo hebu kidogo tuangazie utafiti huu juu ya muda unaofaa kutumika wakati wa kujamiana kwamba ni dakika 13 tu.

Ujumbe huu ni mahususi kwa Wanandoa, utafiti uliofanywa na wataalamu kutoka nchini Marekani na Canada umeeleza kuwa dakika 13 ni sawa kwa tendo hilo

Utafiti huo uliofanywa mwaka 2008 umeeleza kuwa mwanaume anaweza kufanya tendo hilo kwa umakini na usahihi kwa dakika 5 hadi 13

Taarifa hiyo inaeleza kuwa kuzidishwa kwa dakika hizo si kawaida na kunaweza kusababisha kifo kwa Mwanaume au Mwanamke wakati wa tendo

Wataalamu hao wameongeza kuwa vijana wengi wanafariki mapema kwa kutumia madawa ya kuongeza nguvu za kiume na hamasa ya mapenzi, dawa hizo ni hatari kwa afya.

Karibu kwa maoni yako hapa chini kwa utafiti huu na habari kuu siku ya leo;

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *